May bom tang ap Hitachi WT-P350GX (SPV)
Máy bơm tăng áp Hitachi WT-P350GX (SPV)
Model: WT-P350GX (SPV)
Công suất động cơ: 350W
Tổng cột áp đầu hút: 8m
Tổng cột áp đầu xả: 20m
Lưu lượng: 51l/p. Tối đa 59l/p
Rơ le áp suất (kg/cm2) Bật 2.2 Tắt 2.8
Ống hút: 35 mm (1 1/4")
Ống xả: 35 mm (1 1/4")
Số vòi được sử dụng đồng thời (trung bình): 6-7
Chênh lệch độ cao: 2m
Kích thước: 450 x 450x 701mm