May bom tang ap Hitachi WM-P150GX2 (SPV)
Máy bơm tăng áp Hitachi WM-P150GX2 (SPV)
Model: WM-P150GX2 (SPV)
Công suất động cơ: 150W
Tổng cột áp đầu hút: 8m
Tổng cột áp đầu xả: 12m
Lưu lượng: 32l/p. Tối đa 41l/p
Rơ le áp suất (kg/cm2) Bật 1.4 Tắt 1.8
Ống hút: 25 mm (1")
Ống xả: 25 mm (1")
Số vòi được sử dụng đồng thời (trung bình): 3-4
Chênh lệch độ cao: 2m
Kích thước: 354 x 312 x 323mm
Khối lượng (tịnh/tổng) 10/11kg
Price: 5.700.000 VND Print
(Included VAT invoice)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
Các dòng máy bơm nước Hitachi
Máy bơm tăng áp Hitachi (Tự động):
Dòng WM-P (Vỏ vuông): Thiết kế nhỏ gọn, hiện đại, vận hành êm ái. Phù hợp tăng áp cho vòi sen, máy giặt, bình nóng lạnh. Các model: WM-P150GX2 (150W), WM-P200GX2 (200W), WM-P300GX2 (300W).