May bom tang ap Hitachi WT-P250GX2 (SPV)
Máy bơm tăng áp Hitachi WT-P250GX2 (SPV)
Model: WT-P250GX2 (SPV)
Công suất động cơ: 250W
Tổng cột áp đầu hút: 7m
Tổng cột áp đầu xả: 20m
Lưu lượng: 43l/p. Tối đa 49l/p
Rơ le áp suất (kg/cm2) Bật 2.2 Tắt 2.8
Ống hút: 25 mm (1")
Ống xả: 25 mm (1")
Số vòi được sử dụng đồng thời (trung bình): 5-6
Chênh lệch độ cao: 2m
Kích thước: 450 x 450x 701mm