May bom tang ap Hitachi WM-PV750GX2 (750W)
Máy bơm tăng áp Hitachi WM-PV750GX2 750W 220V
Model: WM-PV750GX2DGROVN
Công suất động cơ: 750W
Tổng cột áp đầu hút: 8m
Tổng cột áp đầu xả: 20m
Lưu lượng: 74l/p. Tối đa 83l/p
Rơ le áp suất (kg/cm2) bật/tắt: Inverter
Ống hút: 25 mm (1")
Ống xả: 25 mm (1")
Nhiệt độ nước khi máy vận hành: 35*C
Kích thước: 294 x 252 x 310mm
Khối lượng (tịnh/tổng) 10/12kg
Price: 24.000.000 VND Print
(Included VAT invoice)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
Máy bơm tăng áp vuông inverter Hitachi WM-PV400GX2 400W 220V là dòng máy bơm hoạt động cực kỳ ổn định, lưu lượng tốt, hiệu suất làm việc cao. Dòng bơm tăng áp biến tần Inverter được cấu tạo từ những vật liệu cao cấp, cho áp lực sử dụng và hiệu năng vượt trội, bạc đạn bôi trơn vĩnh cữu, motor dây đồng và lõi thép từ thẩm cao, ron chặn nước chịu nhiệt, bơm siêu êm, bền bỉ tuổi thọ cao với tiêu chuẩn an toàn Châu Âu .Sản phẩm được sản xuất với dây chuyền công nghệ hiện đại nhất, sử dụng vật liệu bơm cao cấp nhất, thiết kế bơm theo tiêu chuẩn quốc tê vô cùng khắt khe.
Tính Năng Nổi Bật Máy bơm nước Hitachi
Công nghệ inverter tiên tiến siêu êm, điều chỉnh được áp lực theo ý muốn
Tích hợp role chống cháy khi mất nước hoặc nguồn nước không ổn định.
Lực bơm mạnh mẽ. Đầu bơm chống gỉ.
An toàn nhờ bảo vệ quá nhiệt 2 cấp độ: rơ le nhiệt và rơ le nhiệt độ nước.
Thiết kế theo tiêu chuẩn RoHS của Châu Âu.
Bảo dưỡng dễ dàng hơn
Động cơ được quấn 100% bằng đồng.