May bom tang ap Hitachi WM-PV250GX2DGROVN
Máy bơm tăng áp Hitachi WM-PV250GX2DGROVN
Model: WM-PV250GX2DGROVN
Công suất động cơ: 250W
Tổng cột áp đầu hút: 8m
Tổng cột áp đầu xả: 17m
Lưu lượng: 52l/p. Tối đa 62l/p
Rơ le áp suất (kg/cm2) bật/tắt: Inverter
Ống hút: 25 mm (1")
Ống xả: 25 mm (1")
Nhiệt độ nước khi máy vận hành: 35*C
Kích thước: 294 x 252 x 310mm