May bom tang ap Hitachi WT-P150GX2 (SPV)
Máy bơm tăng áp Hitachi WT-P150GX2 (SPV)
Model: WT-P150GX2 (SPV)
Công suất động cơ: 150W
Tổng cột áp đầu hút: 9m
Tổng cột áp đầu xả: 12m
Lưu lượng: 31l/p. Tối đa 38l/p
Rơ le áp suất (kg/cm2) Bật 1.4 Tắt 1.8
Ống hút: 25 mm (1")
Ống xả: 25 mm (1")
Số vòi được sử dụng đồng thời (trung bình): 4
Chênh lệch độ cao: 2m
Kích thước: 450 x 450x 701mm