Máy bơm chữa cháy MOTOKAWA MK80LB65 (13HP)
Máy bơm nước chữa cháy MOTOKAWA MK80LB65
Đường kính ống hút, xả 80 mm/3 inch, 65 mm/ 2.5 inch
Tổng cột áp 105 M
Cột áp hút tối đa 15 M
Lưu lượng tối đa 1.500 lít/ phút
Động cơ MOTOKAWA MK-390E, 4 thì, 1 xy lanh (13HP)
Dung tích xy lanh 389 cc
Đường kính x hành trình pít tông 88.0 x 64.0 mm
Hệ thống đánh lửa Transito từ tính (IC)
Kiểu khởi động Bằng tay
Dung tích nhớt 1.1 lít
Dung tích bình nhiên liệu 6 lít
Thời gian hoạt động khi tải liên tục 540 phút
Kích thước bao bì (DxRxC) 51.5 x 42 x 46 cm
N.W./G.W 48.0 Kg/ 50.0 Kg
*Một vài thông số kỹ thuật có thể thay đổi mà không báo trước
Giá: 14.500.000 VND In báo giá
(Giá chưa bao gồm VAT)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
Tổng cột áp 105 M
Cột áp hút tối đa 15 M
Động cơ MOTOKAWA MK-390E, 4 thì, 1 xy lanh
Dung tích xy lanh 389 cc